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MKATABA VTA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa teo tarehe g-a mwezi o{
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi {na Huduma) cha VG;a
a &rq

2A22

R*q 3t_,L. P.>l:-'L
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Ufundi Stadi 5.1.P. 2849
ambacho kinaiwakit isha Mam{aka ya Elimu na Mafunzo yaDar es Sataam (a mbacho katfka Mkataba huu atajutikanakama "Mwajiri") kwa upan de mmoja;

Grn,tl Ft-tt l tt E{ S, 'r" Dzu I 5. L. P. 5v Q* S_' 6yambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Fundi,,) kwa upande mwingine
KWA KUWA

/< ut t rY)B n
rVrwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

KWA KUWA Mwajiri anatumi a rasi[imati zake za ndani kwa ushirikiano na rasflima ti zanje kwa ajiti ya ujenzi wa Ch uo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya uJ tra8a
I\VYA amei'anya majadiiiano i-ra Fi.indi t-.--_KwcI alxt a^<4J ,,

a .f iii ya kazi yaq qhf-A ttd t/-s L 3n ))
NA K\ryA KUWA Mwaj iri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuowa vifaa vya Ujenzi (Schedute of m at e r i a {s) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;
HlvYo BA5!' PANDE zorE i'tBILr ZTNAKUBAT-,ANA KA^4A rFUATAVYO:

1. GHARAAdA YA UFUNDI
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2. fiABADILIKO YA GFIARAII,TA YA UJENZI (COffrR, CT SUTT ADJUSTI{.ENT')
Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwaimeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba hlu kutokana na mabaditiko yaujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3 NAA{NA YA KUFANYA /llALiPO
Atwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
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4.

(a) Matipo ya awati, 10 % yagharama ya ufundi
(b) Kazi ii<ikarnitika kwa asitirnia 20: 15% y3 Ghararna ya Lrfundi;(c) Kazi ikikamitika kwa asitimia 50: zouiad;;# ya ufundi;(d) Kazi ikikamitika kwa asitfmia g0:30% ya Gharama ya ufundi;(e) Kazi ikikamitika kwa asitfmia 100: 20%yacharama ya Ufundi;na(flBaada ya kukamitika kwa,.Muda wa matazamio,,:5% jacr.,u..*u 

vu ufundi.,
ILIAKAB|DHIANO YA ENEO LA KAzl, UKAi'tlLlSHAJl wA KAzt NA KUAHTRIsHA KAzt

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku /stoxatarehe ya makabidhiano ya kazihiyo' iwapo kutatokea mabaciitiko ya Jienzi yaiiyofanywa na rlrwajiri, siku yaukamilishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi ziiizo katika Mkataba huu na kutoa maetekBzokwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

(a) Fundi atakabidhiwa eneo [a tarehe 2 c mwezi a 7A22au tarehe nyt ngine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwata-rehe n,,zinsine kabta au baada va tarehe tajwa, pande zote zita.,vekakumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano amba po pande zote mbitizitasaini.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: _

(a) K:+ien-ga of irt
,r+{ichcrc par"ncja na ,A*cha nganuc .+,,a Vifaa.,+7a Urienzi

4{a kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana ka
{Schedule af rn*teri*!s}

tika
sambamba na mae[ekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi {work program,ne)ndani ya siku 7 tangu tareheya kusaini Mkataba huu iti kupata kibaii cfri fvtwaiiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA IIAHURI, KwA NIABA yA AAAMLAKA
A'tAFUNzo YA UFUNDI srADl, NA cHUo cHA UFUND! srADt (NA
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